หน้าหลัก | บุคลากร | ยานพาหนะ | สารบรรณ | โสตทัศนูปกรณ์ เข้าสู่ระบบ 
บุคลากร

หน่วยงาน

ตำแหน่ง

สถานภาพ

กลุ่มงาน
บุคลากร

โครงสร้างสถานภาพ : ลูกจ้างประจำ

ลำดับชื่อ-สกุลตำแหน่งหน่วยงาน
1นางกัลยา บุราเลขพนักงานห้องปฏิบัติการ ระดับ 3สำนักงานไร่ฝึกทดลองและห้องปฏิบัติการกลาง
2นางขนิษฐา สถิตธนภูมิพนักงานห้องปฏิบัติการ ระดับ 3สำนักงานไร่ฝึกทดลองและห้องปฏิบัติการกลาง
3นายคำผิว สีหะนะพนักงานขับเครื่องจักรกลขนาดเบา ระดับ 2สำนักงานไร่ฝึกทดลองและห้องปฏิบัติการกลาง
4นายจันทร์เต็ม ดำพะธิกพนักงานการเกษตร ระดับ 2สำนักงานไร่ฝึกทดลองและห้องปฏิบัติการกลาง
5นายจิรวัฒน์ โคตรสมบัติพนักงานการเกษตร ระดับ 2สำนักงานไร่ฝึกทดลองและห้องปฏิบัติการกลาง
6นายฉายแวว วงษ์ศรีแก้วพนักงานขับเครื่องจักรกลขนาดเบา ระดับ 2สำนักงานไร่ฝึกทดลองและห้องปฏิบัติการกลาง
7นายเชย โม่สันทดพนักงานการเกษตร ระดับ 2สำนักงานไร่ฝึกทดลองและห้องปฏิบัติการกลาง
8นายนรินทร์ ผลาเลิศพนักงานการเกษตร ระดับ 2สำนักงานไร่ฝึกทดลองและห้องปฏิบัติการกลาง
9นายนิคม ทางามพนักงานการเกษตร ระดับ 2สำนักงานไร่ฝึกทดลองและห้องปฏิบัติการกลาง
10นายบุญเลิศ สินงามพนักงานการเกษตร ระดับ 3สำนักงานไร่ฝึกทดลองและห้องปฏิบัติการกลาง
11นายบุญเสริม มุงคุณพรมพนักงานการเกษตร ระดับ 2สำนักงานไร่ฝึกทดลองและห้องปฏิบัติการกลาง
12นายประพิศ เขาแก้วพนักงานธุรการ ระดับ 1สำนักงานไร่ฝึกทดลองและห้องปฏิบัติการกลาง
13นายปรีดา ไชยกาลพนักงานห้องปฏิบัติการ ระดับ 3สำนักงานไร่ฝึกทดลองและห้องปฏิบัติการกลาง
14นายพวงแก้ว บุเงินพนักงานการเกษตร ระดับ 2สำนักงานไร่ฝึกทดลองและห้องปฏิบัติการกลาง
15นายพันธ์ คำพันธ์พนักงานการเกษตร ระดับ 1สำนักงานไร่ฝึกทดลองและห้องปฏิบัติการกลาง
16นางพิมลพรรณ อุ่นเจริญพนักงานพัสดุ ระดับ 3สำนักงานเลขานุการ
17นายไพโรจน์ แสนโสมพนักงานการเกษตร ระดับ 3สำนักงานไร่ฝึกทดลองและห้องปฏิบัติการกลาง
18นายภัทรพล จันทร์พวงพนักงานห้องปฏิบัติการ ระดับ 3สำนักงานไร่ฝึกทดลองและห้องปฏิบัติการกลาง
19นายมงคล จันทร์ศิริพนักงานการเกษตร ระดับ 2สำนักงานไร่ฝึกทดลองและห้องปฏิบัติการกลาง
20นายวิชัย คงบุญพนักงานห้องปฏิบัติการ ระดับ 3สำนักงานไร่ฝึกทดลองและห้องปฏิบัติการกลาง
21นายวิโรจน์ ศรีภาชน์ผู้ช่วยช่างทั่วไป ระดับ 1สำนักงานไร่ฝึกทดลองและห้องปฏิบัติการกลาง
22นายสมใจ คำแน่นพนักงานการเกษตร ระดับ 2สำนักงานไร่ฝึกทดลองและห้องปฏิบัติการกลาง
23นายสมชาย คำแน่นพนักงานห้องปฏิบัติการ ระดับ 3สำนักงานไร่ฝึกทดลองและห้องปฏิบัติการกลาง
24นายสมชาย สุวรรณภูมิช่างเครื่องจักรกล ระดับ 2สำนักงานไร่ฝึกทดลองและห้องปฏิบัติการกลาง
25นายสมพาน จรรยากรณ์พนักงานการเกษตร ระดับ 2สำนักงานไร่ฝึกทดลองและห้องปฏิบัติการกลาง
26นายสมศักดิ์ บุราเลขพนักงานขับรถยนต์ ระดับ 3สำนักงานเลขานุการ
27นางสุนี ศรีเสน่ห์พนักงานธุรการ ระดับ 2สำนักงานเลขานุการ
28นายสุรชัย ราตรีพนักงานทั่วไป ระดับ 1สำนักงานเลขานุการ
29นายสุรพงษ์ ศรีสรรณ์พนักงานการเกษตร ระดับ 1สำนักงานไร่ฝึกทดลองและห้องปฏิบัติการกลาง
30นายหลวง รัศมีพนักงานขับเครื่องจักรกลขนาดเบา ระดับ 2สำนักงานไร่ฝึกทดลองและห้องปฏิบัติการกลาง
31นายอนันต์ วันทาพนักงานธุรการ ระดับ 3สำนักงานเลขานุการ
32นายอานุภาพ บังสีพนักงานขับรถยนต์ ระดับ 3สำนักงานเลขานุการ
33นายอุทัย คูณสมบัติพนักงานการเกษตร ระดับ 1สำนักงานไร่ฝึกทดลองและห้องปฏิบัติการกลาง
34นางอุไรวรรณ บัวสอนพนักงานธุรการ ระดับ 3สำนักงานเลขานุการ
Faculty of Agriculture, Ubon Ratchathani University
Copyright ©  AGGIE UBU. All rights reserved.
Powered by FAMP